Bộ lưu điện APC BVX1200LI-MS Easy UPS 1200VA
Thương hiệu: APC Mã sản phẩm: BVX1200LI-MS
2.790.000₫ 2.990.000₫
-7%
(Tiết kiệm: 200.000₫)
Bộ lưu điện APC BVX1200LI-MS Easy UPS 1200VA KHUYẾN MÃI - ƯU ĐÃI
  • Chưa có thông tin khuyến mãi
  • Chưa có thông tin khuyến mãi
Gọi đặt mua 0933337176 (8:30 - 20:30)
  • Giao hàng trong 24h (chỉ áp dụng khu vực nội thành)
  • Trả góp lãi suất 0% qua thẻ tín dụng Visa, Master, JCB
  • Đổi trả miễn phí trong 14 ngày
    Đổi trả miễn phí trong 14 ngày
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
APC Back-UPS Easy BVX Series
Tại sao chọn APC Easy UPS BVX Series
① Bảo vệ cho thiết bị của bạn tránh được các sự cố không mong muốn xảy ra
hoa thi upschinhhang Bảo vệ thiết bị của bạn tránh các sự cố đáng tiếc xảy ra.
② Đảm bảo cho thiết bị của bạn hoạt động liên tục không bị gián đoạn
APC Easy UPS BVX Series for IT equipment
Giúp cho thiết bị của bạn chống lại các sự cố mất điện đột ngột
Tại sao chúng ta cần đảm bảo hoạt động cho các thiết bị Modem và Router ?
APC Easy UPS BVX Series for Wifi Modem Router
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Thông số kỹ thuật sản phẩm BVX1200LI-MS
dấu hoa thị upschinhhang NGÕ RA
Công suất 1200VA / 650W
Điện áp danh định 230VAC
Tần số 50 Hz or 60 Hz +/- 5 Hz
Công nghệ sản xuất và dạng sóng Line Interactive, Dạng sóng sin mô phỏng
Cổng cắm ngõ ra (4) ngõ ra chuẩn Universal + 1 IEC
Surge Energy Rating (Joules) 273
dấu hoa thị upschinhhang NGÕ VÀO
Điện áp ngõ vào danh định 230V
Chuẩn kết nối ngõ vào NEMA 5-15P
Chiều dài dây nguồn ngõ vào 1.2m
Tần số 50 Hz or 60 Hz (Tự động nhận dạng)
Cổng sạc USB Không
dấu hoa thị upschinhhang ẮC QUY VÀ THỜI GIAN HOẠT ĐỘNG
Loại Ắc quy Ắc quy axit chì kín khí, không cần bảo dưỡng
Thời gian lưu trữ tại mức 50% tải (325W) 5 phút
Thời gian lưu trữ tại mức 70% tải (455W) 3.2 phút
65 W 43.7 phút
80 W 36.4 phút
100 W 29.5 phút
120 W 24.5 phút
150 W 19.2 phút
210 W 12.8 phút
235 W 11 phút
270 W 9 phút
300 W 7.7 phút
500 W 2.8 phút
650 W 1 phút
dấu hoa thị upschinhhang CỔNG GIAO TIẾP VẦ QUẢN LÝ
Nhiệt độ môi trường đảm bảo hoạt động 0 - 40oC
Độ ẩm đảm bảo hoạt động 0 - 95%
Độ cao đảm bảo hoạt động 0 - 3000m
Nhiệt độ lưu kho đảm bảo -15oC - 40oC
Độ ẩm lưu kho đảm bảo 0 - 95%